#รบกวนด้วยครับ "คือว่า Xshot ของผมมันไม่สามารถบันทึกเสียงอะไรได้เลยอ่ะครับ...

การสนทนาใน 'Vivo Club' เริ่มโดย Foguz Chinnawat, 19 กันยายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Foguz Chinnawat

Foguz Chinnawat Guest

0
    0
    0
    #รบกวนด้วยครับ
    "คือว่า Xshot ของผมมันไม่สามารถบันทึกเสียงอะไรได้เลยอ่ะครับ ไม่ว่าจะเป็น แอพบันทึกเสียงในเครื่อง ไลน์ แมสเสจเจอร์ หรือ แอพ อื่นๆ ที่ มีการบันทึกเสียง
    มันใช้ไม่ได้เลยอ่ะครับ เเต่ลำโพง ก้อยังใช้ได้ปกติ
    รบกวนสมาชิกในกลุ่มนี้ ช่วยตอบหน่อยนะครับ เผื่อมีทางแก้ :)) "

2. Foguz Chinnawat

Foguz Chinnawat Guest

0
    0
    0
    พอลองกดบันทึกเเร้วมันเป็นแบบนี้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้