สอบถามค่ะ Vivo y28 สามารถอัพแอนดรอย์เป็น 4.4.4 ได้หรือป่าวค้ะ ?

การสนทนาใน 'Vivo Club' เริ่มโดย ส้มม อ้าาส์, 19 กันยายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามค่ะ Vivo y28 สามารถอัพแอนดรอย์เป็น 4.4.4
    ได้หรือป่าวค้ะ ?

1. คงไม่แล้วล่ะคับ อาจถึงแค่นี้คับ

2. ทำไมไม่ได้อะ y27 ยังอัพได้เลย ทั้งๆที่สเปคเท่ากัน -.-

3. Y27ออกใหม่คับพร้อม 4.4.2 แล้วคับ แตสามารถอัพได้อีกคับ

4. ของผมy27ซื้อมามันก็เป็น 4.4.4เลยนะครับไม่ได้อัพ

5. มีฟอนต์นี้ด้วยหรอคะ โหลดได้ที่ไหนอะ

6. Warunee Kaingam

Warunee Kaingam Guest

0
    0
    0
    เปลี่ยนฟอนต์ด้วยหรอ บอกวิธีหน่อยค่ะ

7. Piyarut Tew

Piyarut Tew Guest

0
    0
    0
    ฟรอนน่ารัก โหลดที่ไหนอะ

8. เข้ากลุ่มนี้น่ะคับ กลุ่ม ฟอนต์ ธีม vivo

9. กลุ่มนี้ด้วยคับ

10. Piyarut Tew

Piyarut Tew Guest

0
    0
    0
    ก้รออนุมัติก่อนคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้