2 เดือน ที่ได้ใช้ P9 นอกจากถ่ายภาพสนุก ยังเป็นมือถือแอนดรอยด์ ที่ เสถียร มาก...

การสนทนาใน 'Huawei Club' เริ่มโดย Ong Panya, 9 กันยายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ong Panya

Ong Panya Guest

0
    0
    0
    2 เดือน ที่ได้ใช้ P9
    นอกจากถ่ายภาพสนุก ยังเป็นมือถือแอนดรอยด์ ที่ เสถียร มาก...

2. มีภาพถ่าย บุคคล หรือ คน บ้างป่าวครับ
    อยากดูว่าถ้าถ่าย บุคคล จะสวย ขนาดไหน

3. เห็นsetนี้กิเลสยิ่งมากขึ้น^^

4. ลายน้ำที่ใช้ต้องเลือกตรงไหนครับ

5. ผ่านแอปบ้างไหมครับ

6. Oke Oky

Oke Oky Guest

0
    0
    0
  7. Niran Kongtap

Niran Kongtap Guest

0
    0
    0
    ฝีมืิอครับ

อยากจะสอบถามหน่อยครับ ใช้แอพอะไรแต่งภาพ แต่งจากในมือถือหรือเอาภาพมาลงไลท์รูมอีกทีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้