น้ำเย็นๆสักขันมั้ยจ๊ะ...เย็นดีจริงๆนะ...... #Y28

การสนทนาใน 'Vivo Club' เริ่มโดย Ninnin Inpanya, 21 พฤษภาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ninnin Inpanya

Ninnin Inpanya Guest

0
    0
    0
    น้ำเย็นๆสักขันมั้ยจ๊ะ...เย็นดีจริงๆนะ...... #Y28

2. Stich Aloha

Stich Aloha Guest

0
    0
    0
    ยังมีอยู่ตู้เย็นโบราณ

3. Dany Umimpiech

Dany Umimpiech Guest

0
    0
    0
    นึกถึงสมัยก่อน เวลาใครผ่านหน้าบ้านเราก็จะมีแก้ว ขัน หรือกระบวยวางไว้ให้คนอยากกินน้ำดื่ม สมัยนี้ขืนวางไว้หายทั้งขัน ทั้งกระบวย

4. ธรรมชาติสุดๆ เลย ได้ความเย็นจากพื้นดิน และตุ่มดินใส่นํ้าด้วย

5. Ninnin Inpanya

Ninnin Inpanya Guest

0
    0
    0
    ตัวก่อนที่แตกไปตะไคร่เยอะกว่านี้อีก เสียดาย โดนผมยิงหนังสติ๊กพลาดไปโดน :p

ขันเดียวไม่พอ ขอยกโอ่งละกัลค่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้