สถานการณ์เรื่องแบตเป็นไงบ้างครับ สามารถโหลด facebook กับ messenger ปกติได้รึยัง .......

การสนทนาใน 'Huawei Club' เริ่มโดย N'Oat O'Oat, 11 มกราคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. N'Oat O'Oat

N'Oat O'Oat Guest

0
    0
    0
    สถานการณ์เรื่องแบตเป็นไงบ้างครับ สามารถโหลด facebook กับ messenger ปกติได้รึยัง ....
    #ขอบคุณครับ

2. อัพเดทใหม่ล่าสุดมาแล้วครับ (เบต้า)
    ผมเทสแล้ว แบตกลับมาปกติเลยครับ
    ปล.ลงmsg ตัวเดิม ไม่กินแบต แสดงว่า เป็นที่เฟสตัวเดียว

3. โหลดที่ไหนคับ

4. โหลดปกติเลยครับ ตอนนี้ปกติแล้ว
    เข้า playstore facebook เลื่อนลงมาข้างล่าง กดติ๊ก เข้าร่วมเป็นผู้ทดสอบ มันจะมีเบต้าให้โหลดครับ

5. PinkZaa Berry

PinkZaa Berry Guest

0
    0
    0
    โหลด FB ได้ปกติใน play store แล้วหรอค่ะ ไ่ม่สูบแบตแล้วใช่ป่ะค่ะ แนะนำทีจ้าาา

6. New Supakron Wp

New Supakron Wp Guest

0
    0
    0
    ตามครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้