ชม.นิดๆ เดียว 9% ถือว่าปกติมั้ยครับ มีดุเฟส คุยโทรศัพท์บ้างนิดหน่อย ปล.ผม wipe cach...

การสนทนาใน 'Huawei Club' เริ่มโดย Sittawat Eamsiriluck, 11 มกราคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    ชม.นิดๆ เดียว 9% ถือว่าปกติมั้ยครับ มีดุเฟส คุยโทรศัพท์บ้างนิดหน่อย

ปล.ผม wipe cach ไม่ได้ หน้า recover ขึ้น ให้ดาวน์โหลดใหม่ รีบูท กับ ชัตดาวน์อะครับ

1. สถานะปัจจุบันนี้ถือว่าปกติครับ เพราะเป็นกันหลายคน ล้อเล่นนะครับ

2. ลงเฟซกับแมเสจเจอร์เวอร์เก่า ช่วยได้ครับ เห็นได้ชัด

3. Krit Kt

Krit Kt Guest

0
    0
    0
    ขอโทดนะครับ wipe cach ทำยังไงหรอครับพึ่งมาใช้แอนดรอย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้