รบกวนสอบถามครับ พึ่งได้ vivo v3มาต่อคอมแล้วคอมมองไม่เห็น ต้องทำไงครับ ขอบคุณครับ

การสนทนาใน 'Vivo Club' เริ่มโดย Ava Tar, 30 ธันวาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ava Tar

Ava Tar Guest

0
    0
    0
    รบกวนสอบถามครับ พึ่งได้ vivo v3มาต่อคอมแล้วคอมมองไม่เห็น ต้องทำไงครับ ขอบคุณครับ

2. การตั้งค่า > การตั้งค่าเพิ่มเติม > OTG > สไลด์เปิด แล้วลองเสียบสาย Data อีกครั้ง

3. ส่วนผมเสียบสายแล้วรีเครื่องโทรสับก้อใช่ได้ครับ

4. Ava Tar

0
    0
    0
    ของผมเปนอย่างงี่ครับ

5. ของผมเสียบเสร็จรีเครื่องก้อใช่ได้ครับ

6. Ava Tar

0
    0
    0
    รีก็ไม่หาย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้