เมื่อก่อนใช้ dslr ตั้งค่าใช้เวลา มีเจ้านี่ควักออก ยัดขาตั้งถ่ายได้เลย

การสนทนาใน 'Huawei Club' เริ่มโดย Art Kajai, 9 กันยายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Art Kajai

Art Kajai Guest

0
    0
    0
    เมื่อก่อนใช้ dslr ตั้งค่าใช้เวลา มีเจ้านี่ควักออก ยัดขาตั้งถ่ายได้เลย

2. Aunlee Sun

Aunlee Sun Guest

0
    0
    0
    จริง 1000000%

3. Sakon Ardsaro

Sakon Ardsaro Guest

0
    0
    0
    ถ่ายอย่างนี้ใช้เวลาในการถ่ายกี่นาทีครับ

4. BizKit Rang

BizKit Rang Guest

0
    0
    0
    ถ่ายแบบนี้ต้องใช้โหมดไหนเหรอครับ แล้วถ้าผมอยากถ่ายแบบนี้แต่มีคนยืนในรูปด้วย จะได้ไหมครับ (แบบคนชัดแต่รอบข้างเป็นแสงแบบนี้อ่ะ)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้