ท่านสมาชิกท่านใดกำลังมองหา vivo xplay อยู่ตอนนี้สินค้ามีที่Brand shop...

การสนทนาใน 'Vivo Club' เริ่มโดย ชัยยะพล ทองพาย, 19 กันยายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ท่านสมาชิกท่านใดกำลังมองหา vivo xplay อยู่ตอนนี้สินค้ามีที่Brand shop เซ็นทรัลพระรามสองนะครับ มีสต็อคเครื่องใหม่จำนวน30เครื่องเท่านั้นหมดแล้วหมดเลยครับผม ขออนุญาติฝากข่าวครับกระผม

1. xshot ตอนนี้มีที่ทรูฟิวเจอร์ชั้น2ค่ะ

2. Tonaor Sasiprapa

Tonaor Sasiprapa Guest

0
    0
    0
    xshot ที่ร้านเรามีค่ะ xplay ก็มีนะ

3. Kluay Teraphat

Kluay Teraphat Guest

0
    0
    0
    ราคาเท่าไหร่ครับ

4. Xshot ในทรูยังมีเหลือ บางที่นะ ;)

วันนี้ผมมาเดิน เมกา บางนา ที่ทรูช้อปเมกา บางนา มี Xshot เหลืออยู่ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้