ขาดทองก็ใช้ครบทุกสีละ 55 ปล.เครื่องชมพูจอเหลืองกว่าเดิมนะ

การสนทนาใน 'Huawei Club' เริ่มโดย Monchaijaroenkun Supachai, 9 กันยายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ขาดทองก็ใช้ครบทุกสีละ 55
    ปล.เครื่องชมพูจอเหลืองกว่าเดิมนะ

1. ของแถมอลัง

2. มีชุดเซลฟี่กับชุดขาตั้ง

3. ไปชมพูด้วยดีไหม^^

4. อยู่ดีๆก็หยิบโมโตกลับมาด้วย

5. ซื้อที่ศุนย์ไหนครับ

6. Rattanarath Kao

Rattanarath Kao Guest

0
    0
    0
    ผมรอสีแดงอย่างเดียวเลยครับ ไม่รู้จะเข้าไทยป่าว

Moto g4 plus ถือว่าตัวคุ้มมากตัวหนึ่งครับ เรื่องการถ่ายภาพ ได้คะแนนการเทสสูงมากๆ เวบนอกนะติดที่ Ghost touch เจอกันหลายเครื่อง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้