เพิ่งออก v3 มาได้ 3 วัน ทำไมรูปมันเป็นแบบนี้คะ ใช้มาทั้ง xshot, x5max, y35...

การสนทนาใน 'Vivo Club' เริ่มโดย Nathrada Nuinui, 20 พฤษภาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nathrada Nuinui

Nathrada Nuinui Guest

0
    0
    0
    เพิ่งออก v3 มาได้ 3 วัน ทำไมรูปมันเป็นแบบนี้คะ ใช้มาทั้ง xshot, x5max, y35 ไม่เห็นมีปัญหา เกิดอะไร ยังไง รบกวนผู้รู้หน่อยค่ะ

2. ลองติดต่อว่าสามารถเปลี่ยนเครื่องได้ไหม วีโว่เปลี่ยนเครื่องได้ไม่เกิน15วัันตามเงื่อนไขคะ

3. Nathrada Nuinui

0
    0
    0
    ว่าจะเข้าไปที่ร้านค่ะ หวังไว้ว่าจะเปลี่ยนเครื่องให้ แต่แค่เสียความรู้สึกนิดหน่อย ทำไมเป็นอย่างนี้ เท่านั้นเอง

4. ถ้าไม่เกิน15วันน่าจะเปลี่ยนได้นะคะ

5. Nathrada Nuinui

0
    0
    0
    เคลมได้ ไม่ได้ยังไง จะมาแจ้งความคืบหน้านะคะ

6. หวยออกที่ V3 5555555

7. Nathrada Nuinui

0
    0
    0
    โทรไปร้าน น้องบอก พี่ลงโปรแกรมอะไรแปลกๆ ป่ะคะ ก็บอกลง.360 ปรกติอ่ะค่ะ น้องบอกลบเลยค่ะพี่ ลบ ลบ ทำให้กล้องรวน
    น้องคะ อีรูปที่แม่งห่วย พี่ใช้แค่กล้องปกติน้องนะคะ

8. Phiphob Hranprom

Phiphob Hranprom Guest

0
    0
    0
    ป้าลองรีเซ็ตเครื่องใหม่ แล้วลองถ่ายรูปดู ถ้ายังเป็น เอาไปเปลี่ยน ถ้าไม่เป็นแสดงว่าที่แอ๊พเสริม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้