รบกวนสอบถามครับ พอดีผมจะต่อ Bluetouth กับ สโมทอก ครับ เชื่อมต่อไม่ได้ มันหากันไม่เจอ...

การสนทนาใน 'Huawei Club' เริ่มโดย Mie Wutthipong, 11 มกราคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mie Wutthipong

Mie Wutthipong Guest

0
    0
    0
    รบกวนสอบถามครับ พอดีผมจะต่อ Bluetouth กับ สโมทอก ครับ เชื่อมต่อไม่ได้ มันหากันไม่เจอ มีวีธีแก้ยังไงเหรอครับ #ขอบคุณครับ

2. ลองนึกดูดีๆครับ ครั้งสุดท้ายวางไว้ไหน .......#ผมขอโทษผมชอบแซว

3. Mie Wutthipong

0
    0
    0
  4. Mie Wutthipong

0
    0
    0
  5. Mie Wutthipong

0
    0
    0
  6. Passawon Limtew

Passawon Limtew Guest

0
    0
    0
    น่าจะต้องกดค้างที่ตัวหูฟังให้มันอยู่โหมด Ready to pair ก่อนไหมครับแล้วกดค้นหาในมือถือ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้