ใครเจอปัญหาแอพ Facebook สูบแบต สูบNet แนะนำแอพ Facebook lite ง่ายๆ เบาๆ

การสนทนาใน 'Huawei Club' เริ่มโดย Tyty Thaweekittakul, 11 มกราคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    ใครเจอปัญหาแอพ Facebook สูบแบต สูบNet แนะนำแอพ Facebook lite ง่ายๆ เบาๆ

1. Chai Kamonnate

Chai Kamonnate Guest

0
    0
    0
    ตัว lite มันต่างกับตัวปรกติตรงไหนบ้างครับ จุดที่ต่างๆกัน

2. New Kidz OB

New Kidz OB Guest

0
    0
    0
    ตามครับ

3. Nick Ninethree

Nick Ninethree Guest

0
    0
    0
    เมื่อวานลบ fb และ msg ออก แล้วใช้ fb lite แทน แบตกลับมาร่มเย็นเหมือนเดิมครับ
    แต่ด้วยความที่ fb lite มันใช้ไม่ถนัดและไม่งามเอาเสียเลย (แถมเครื่องผมยังเจอค้างๆ ด้วย) วันนี้ก็เลยลบทิ้ง แล้วกลับมาลอง fb ปกติ อีกรอบ โหลดมาใช้ประมาณ 1 ชม.แล้ว ตอนนี้สถานการณ์แบต ยัง ปกติสุข ดีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้