เพิ่งได้ชุดขาตั้งกล้องมา อยากทราบว่า 1. ปุ่มกดมันใช้ยังไง #หรือได้เฉพาะตระกูลP 2....

การสนทนาใน 'Huawei Club' เริ่มโดย Gymmy Rat, 11 มกราคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Gymmy Rat

Gymmy Rat Guest

0
    0
    0
    เพิ่งได้ชุดขาตั้งกล้องมา อยากทราบว่า
    1. ปุ่มกดมันใช้ยังไง #หรือได้เฉพาะตระกูลP
    2. วงๆสีชมพู มันเป็นช่องว่างๆเหมือนควรจะมีอะไร จริงๆแล้วมีหรือไม่ กลัวได้ของไม่ครบ
    #ได้มาแต่ไม่รู้ใช้ยังไง 555555 #อายตัวเอง

2. Koh Kiadtisak

Koh Kiadtisak Guest

0
    0
    0
    เหมือนกันเลยคับ 5555

3. Gymmy Rat

Gymmy Rat Guest

0
    0
    0
  4. Poohkij Petchdee

Poohkij Petchdee Guest

0
    0
    0
    กดปุ่มค้างครับมันจะมีไฟสีฟ้าแว๊ปๆออกมาแล้วเราก็เข้า bluetood เชื่อมต่อเลยครับ

5. Arita PhaWong

Arita PhaWong Guest

0
    0
    0
    กดค้างไว้ให้ไฟขึ้นสีฟ้ากระพิบ แล้วต่อกับมือถือผ่านบลูทูธ อันที่สองของผมก็ไม่มีครับ

6. Poohkij Petchdee

Poohkij Petchdee Guest

0
    0
    0
    ช่างว่างนั้นคือช่องใส่สายชาตแถมมาครับเอาไว้ชาตไม้เชลฟี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้