อยากทราบว่า กำลังไปเอา g4 ที่ซ่อมบอร์ด เค้าว่า จ่าย 3500 ประกัน 3 เดือน สมมุติใช้ไป 2...

การสนทนาใน 'LG Club' เริ่มโดย Pao Infinity, 11 มกราคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pao Infinity

Pao Infinity Guest

0
    0
    0
    อยากทราบว่า กำลังไปเอา g4 ที่ซ่อมบอร์ด
    เค้าว่า จ่าย 3500 ประกัน 3 เดือน
    สมมุติใช้ไป 2 เดือนพัง เคลมใหม่
    ตัวใหม่ประกันจะเหลือ 1 เดือน หรือเริ่มใหม่ 3 เดือน ตัวเคลมไม่ใช่ตัวจ่ายตัง

เพราะก่อนหน้านี้ ในประกัน18เดือน
    พังเดือน 17 เคลมได้ ใช้ต่อแค่2เดือน พังซ้ำ ประกัน18ก็หมด เลยต้องเสียตัง ตัวเคลมมันไม่มีประกันเหรอ
    ขอบคุณครับ

2. ประกันสามเดือน ภายใน สามเดือนถ้ามันเสียจะเคลมกี่ครั้งก็ได้ นับระยะสามเดือนจากใบเสร็จรับเงินครับ

น่าจะเหลือตามจริงหนึ่งเดือนครับน้า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้